โทร. 0-5388-5924, โทรสาร. 0-5388-5924

สายตรงผู้อำนวยการ

อาจารย์อำนาจ โกวรรณ

ผู้อำนวยการ สำนักดิจิทัลเพื่อการศึกษา


รายชื่อผู้ลงทะเบียน : หลักสูตร การพัฒนาอุปกรณ์ Internet of Thing (IOT) เบื้องต้น

จัดอบรมในวันที่ 30-31 มีนาคม 2563 เวลา 09.00-16.00 น ณ ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ INC21 สำนักดิจิทัลเพื่อการศึกษา



ลำดับ ชื่อ - นามสกุล กลุ่มผู้เข้าอบรม สังกัดหน่วยงาน สถานะ ยืนยันเข้าร่วม
1 นาย สิทธิพงษ์ นันตา บุคลากร สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ คณะวิทยาการจัดการ ลงทะเบียนอบรม
2 ธญา ตันติวราภา บุคลากร สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ สำนักหอสมุด ลงทะเบียนอบรม
3 อาจารย์ สัญฌา พันธุ์แพง อาจารย์ สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ วิทยาลัยแม่ฮ่องสอน ลงทะเบียนอบรม
4 ดร. พัศศ์ ผณิณศวรสกุล อาจารย์ สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ ลงทะเบียนอบรม
5 ผศ.ดร. สราวุฒิ สมนาม อาจารย์ สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ลงทะเบียนอบรม
6 ผศ.ดร. มิกิ กัณณะ อาจารย์ สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ลงทะเบียนอบรม
7 อาจารย์ กิตตินันท์ หอมฟุ้ง อาจารย์ สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ ครุศาสตร์ ลงทะเบียนอบรม
8 อาจารย์ ปรารถนา มินเสน อาจารย์ สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ลงทะเบียนอบรม
9 ดร. พิรุฬห์ แก้วฟุ้งรังษี อาจารย์ สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ลงทะเบียนอบรม
10 ดร. ปิยะชาติ เวียงนาค อาจารย์ สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ลงทะเบียนอบรม
11 ดร. อาชวิน ใจแก้ว อาจารย์ สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ วิทยาการจัดการ ลงทะเบียนอบรม
12 อาจารย์ พิเชษฐ์ ศิริรัตนไพศาลกุล อาจารย์ สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ วิทยาการจัดการ ลงทะเบียนอบรม
13 นาย นายชยภัทร พุ่มจันทร์ อาจารย์ สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ วิทยาการจัดการ ลงทะเบียนอบรม
14 อาจารย์ อุบลวรรณา เกษตรเอี่ยม อาจารย์ สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ วิทยาการจัดการ ลงทะเบียนอบรม
15 ว่าที่ ร.ต. โกศล แสงงาม บุคลากร สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ สำนักงานสภามหาวิทยาลัย ลงทะเบียนอบรม
16 ดร. ภัทราพร พรหมคำตัน อาจารย์ สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ลงทะเบียนอบรม
17 อาจารย์ ชัยวิชิต ไพรินทราภา อาจารย์ สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ วจก ลงทะเบียนอบรม
18 นาย ณัฐวัฒน์ โรจนวุฒิธรรม บุคลากร สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ บัณฑิตวิทยาลัย ลงทะเบียนอบรม
19 นาย ณัฐวัฒน์ โรจนวุฒิธรรม บุคลากร สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ บัณฑิตวิทยาลัย ลงทะเบียนอบรม
20 นางสาว อรกมล สุวรรณประเทศ บุคลากร สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ บัณฑิตวิทยาลัย ลงทะเบียนอบรม
21 อาจารย์ พราวพรรณ อาสาสรรพกิจ อาจารย์ สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ลงทะเบียนอบรม
22 ผศ.ดร. ชนินทร์ มหัทธนชัย อาจารย์ สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ วิทยาศ่าสตร์และเทคโนโลยี ลงทะเบียนอบรม
23 ดร. บุษราภรณ์ มหัทธนชัย อาจารย์ สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ วิทยาศ่าสตร์และเทคโนโลยี ลงทะเบียนอบรม
24 ดร. จิตราภรณ์ ธาราพิทักษ์วงศ์ อาจารย์ สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ลงทะเบียนอบรม
25 อาจารย์ จีรัง คำนวนตา อาจารย์ สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ วิทยาลัยแม่ฮ่องสอน ลงทะเบียนอบรม
26 ผศ.ดร. กิตติพงษ์ วงศ์ทิพย์ อาจารย์ สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ ลงทะเบียนอบรม
27 อาจารย์ แวววรรณ ละอองศรี อาจารย์ สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ วิทยาลัยนานาชาติ ลงทะเบียนอบรม
28 อาจารย์ วรัญญา ละอองศรี อาจารย์ สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ วิทยาลัยนานาชาติ ลงทะเบียนอบรม
29 ดร. ชยานนท์ สวัสดีนฤนาท อาจารย์ สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ adicet ลงทะเบียนอบรม
30 นาย อนุพล ศรีลา บุคลากร สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ กองคลัง ลงทะเบียนอบรม
31 นาย วินัย กันขัติ์ บุคลากร สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ สำนักทะเบียนและประมวลผล ลงทะเบียนอบรม
32 ดร. จักรปรุฬห์ วิชาอัครวิทย์ อาจารย์ สังกัดมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ ครุศาสตร์ ลงทะเบียนอบรม